ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ชาย
46

• หญิง
141

รวม
187


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
49

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
81

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
3

• มัธยมศึกษาตอนต้น
2

• ไม่ระบุ
51


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• กลุ่มบริหารงานวิชาการ
2

• กลุ่มบริหารงานทั่วไป
1

• กลุ่มบริหารงานกิจการนักเรียน
1

• กลุ่มบริหารงานงบประมาณและแผนงาน
1

• สำนักงานโครงการห้องเรียนพิเศษ
9

• ระดับชั้น ม.1
1

• ระดับชั้น ม.2
1

• ระดับชั้น ม.3
1

• ระดับชั้น ม.4
1

• ระดับชั้น ม.5
1

• ระดับชั้น ม.6
1

• ภาษาไทย
16

• คณิตศาสตร์
19

• วิทยาศาสตร์
22

• สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
15

• ศิลปะ
6

• การงานอาชีพและเทคโนโลยี
16

• ภาษาต่างประเทศ
34

• สุขศึกษาและพลศึกษา
5

• กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
2

• ฝ่ายสนับสนุนการสอน
6

• งานหลักสูตร
5

• งานบุคลากร
7

• งานสารบรรณ
12

• งานครูที่ปรึกษา
3

• งานปกครอง
16

• งานวัดผล
5

• งานประกันคุณภาพ
3

• งานรูดบัตร
1

• งานประชาสัมพันธ์
1

• งานทะเบียน
10

• งานวิจัยเพื่อพัฒนาคุณภาพการศึกษา
5

• งานการเงิน
5

• งานยานพาหนะ
1

• งานโสตทัศศึกษา
3

• กองทุน กยศ.
1

• งานแนะแนว
2

• รักษาความสะอาด
1

• รักษาความปลอดภัย
3

• บริการ
14

• พนักงานขับรถ
2

• งานพัสดุและครุภัณฑ์
3

• งานโครงการพว.
1

• งานโครงการEP.
2

• ภาษาต่างประเทศ
1

• ผู้ดูแลระบบหลัก
5




นางนพมาศ เพราพันธ์
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





นางวันจันทร์ บุญเกิด
รองผู้อำนวยการ กลุ่มบริหารงานทั่วไป





นางอรพินท์ มุจลินทร์
หัวหน้า กลุ่มบริหารงานวิชาการ



นายสมศักดิ์ โสตถิฤทธิ์
หัวหน้า กลุ่มบริหารงานกิจการนักเรียน



นายชัยวัฒน์ จันทร์อ่อน
หัวหน้า กลุ่มบริหารงานงบประมาณและแผนงาน





นางเสมอ แสงวิลัย
ผู้ช่วยหัวหน้า กลุ่มบริหารงานวิชาการ





นางจีรนันธ์ เจริญสม
หัวหน้าระดับชั้น ระดับชั้น ม.1



นางรุ่งรัตน์ ใยฤทธิ์
หัวหน้าระดับชั้น ระดับชั้น ม.2



นายจักรพงษ์ จำเดิม
หัวหน้าระดับชั้น ระดับชั้น ม.3



นางบุปผา แสงอรุณ
หัวหน้าระดับชั้น ระดับชั้น ม.4



นางสาวมยุรี มรกต
หัวหน้าระดับชั้น ระดับชั้น ม.5



นางวันทนา มั่นเกษม
หัวหน้าระดับชั้น ระดับชั้น ม.6





นางสาวลดารัตน์ สงวรรณา
หัวหน้ากลุ่มสาระ คณิตศาสตร์



นายวุฒิพล รัตนพร
หัวหน้ากลุ่มสาระ วิทยาศาสตร์



นายพรชัย กล้วยแดง
หัวหน้ากลุ่มสาระ สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นายวรภาส อุตรธรรม
หัวหน้ากลุ่มสาระ ศิลปะ



นายสุรศักดิ์ ทิพย์พิมล
หัวหน้ากลุ่มสาระ การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นายยศธรกานต์ แพรสมบูรณ์
หัวหน้ากลุ่มสาระ ภาษาต่างประเทศ





นายนรินทร์ แดงโรจน์
ครู ภาษาไทย



นางธัญมาส ตันเสถียร
ครู ภาษาไทย



นางศิรภัสสร พิณวานิช
ครู ภาษาไทย



นางสาวพรรณคณา มณฑิราช
ครู ภาษาไทย



นางสุคันธร มณฑิราช
ครู ภาษาไทย



นายอภิชาติ เมืองมูล
ครู ภาษาไทย



นางวิภัทรณา พรหมมิตร
ครู ภาษาไทย



นางสาวกรุณา ปางวิภาศ
ครู ภาษาไทย



นางสาวภัจณภัทร บัวพา
ครู ภาษาไทย



นางสาวอนุธิดา พงษ์สมยศ
ครู ภาษาไทย



นางสาวพรสุดา สิงห์สุวรรณ
ครู ภาษาไทย



นางสาวธีราพร นุ้ยสุข
ครู ภาษาไทย



นางสาวจริยา ชนะพล
ครู ภาษาไทย



นางสาวจิราวรรณ จันทร์ทอง
ครู ภาษาไทย



นายถวิล สมภูเวียง
ครู คณิตศาสตร์



นางอรทัย ยังสวัสดิ์
ครู คณิตศาสตร์



นางสาววนิดา ผลพฤกษา
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวสุดารัตน์ มนต์นิมิตร
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวพรชนก ช่วยสุข
ครู คณิตศาสตร์



นายธรรมนูญ สุดรอด
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวเบญจมาศ คงตระกูล
ครู คณิตศาสตร์



นางสาววรรณี เริงศักดิ์
ครู คณิตศาสตร์



นางนิลวรรณ นิลยกานนท์
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวนฤมล ขุนไกร
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวบงกชรัตน์ มาลี
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวรัชฎาภรณ์ โชติอิ่มอุดม
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวสิณาภรณ์ แท่นศิลา
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวอรณัชชา ชาญเชาว์
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวกรแก้ว อินทรมงคล
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวชิดชนก เสือดารา
ครู คณิตศาสตร์



นางสาววรัญญา ปราบพล
ครู คณิตศาสตร์



นางสุดสวาท ศุภรักษ์สิริ
ครู วิทยาศาสตร์



นางพะโยม กิจพัฒนาสมบัติ
ครู วิทยาศาสตร์



นางจันทรา พันธ์เจริญ
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวพัชรี ลิ้มสุวรรณ
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวกรวรรณ งามสม
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวพจนีย์ เคยสนิท
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวพรศิริ ทองแก้ว
ครู วิทยาศาสตร์



นายเจริญวิทย์ ชะดารัตน์
ครู วิทยาศาสตร์



นางกนกธร รัศมี
ครู วิทยาศาสตร์



นายณัฐพงษ์ ปานนิน
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวปฏิการ นาครอด
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวดุจฤดี มาดี
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาววิรังรอง ทองเทพ
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวธีรวดี หังสเนตร
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวจุฑาดา ชุมเกษียน
ครู วิทยาศาสตร์



นางพุทธชาติ จำเดิม
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวรัตยา ยังผ่อง
ครู วิทยาศาสตร์



นางรุจิรา ทองคำ
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวภัทรา นิลเพ็ชร
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางรัตนา เลขพลการ
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางพัชลี ภูริชนพิทักษ์
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวเกสร กอฟัก
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวอนุธิดา อุสมา
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นายกฤษฎา วิสัยรัตน์
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางธารารัตน์ กาศกระโทก
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวสาทินี คงนวล
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวลลิดา สถิตย์
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นายภูวดล วิริยะ
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวปิยวรรณ บุนนาค
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นายรัชชานนท์ เกษมสุข
ครู ศิลปะ



นายนิธิศ สันสยะ
ครู ศิลปะ



นางสาวจิตรการ ศิริวรรณ
ครู ศิลปะ



นายอนุสรณ์ แสนสุข
ครู ศิลปะ



นางสารภี ภู่ขวัญเมือง
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวอุลัย วงศ์คำหาร
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางพิมพ์พร แดงโรจน์
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นายบำรุง นุชรังค์
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นายพิทักษ์ เทพมณี
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางกรกนก หนูแย้ม
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสุคนธ์ กาฬจันโท
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวฉวีวรรณ จันทร์ชู
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสุนันทา อนิลบล
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวฝันรัก ลิ้มวัฒนา
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางจุฑารัตน์ จันทร์อ่อน
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางกมลรัตน์ หังสเนตร
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวปริศนา คุ้มไพรัน
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวจุฑาพร เอมสะอาด
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางนวลจันทร์ เหมปราการ
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางวรรณิภา เมืองแก้ว
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางรัตยา สมภูเวียง
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางเพ็ญศรี อุชุภาพ
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางจิระพันธ์ ดันสูงเนิน
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวณิธินันท์ ปัทมาวิไล
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางเมธาวี เทพมณี
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวจุฑารัศม์ บุญศิริ
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวญาณิศา เพ็งนวน
ครู ภาษาต่างประเทศ



นายศราวุฒิ ทิพย์พิมล
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางปริณา ดาวษาวะ
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวนันทวรรณ แวงเลิศ
ครู ภาษาต่างประเทศ



นายสฤษธิ์ชัย มากเสม
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวขนิษฐา ศรีวิเศษ
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวจิรัฐิติกาล แก้วละเอียด
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวรชาดา สมเขาใหญ่
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวสุชานาฏ แสงเสน
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวอารีพร นราประเสริฐวงศ์
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวธันย์ชนก เลิศลอย
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาววรัญญู เพชรหนู
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางพานิชย์ ทองภูเบศร์
ครู สุขศึกษาและพลศึกษา



นายพีรพันธุ์ หนูแย้ม
ครู สุขศึกษาและพลศึกษา



นายปรเมษฐ ทองศรีเทพ
ครู สุขศึกษาและพลศึกษา



นายภวรัญชน์ เหมือนทอง
ครู สุขศึกษาและพลศึกษา



นางสาวจรรจิรา บัวจันทร์
ครู กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน



นางสุภาพร จันวิลัย
ครู ฝ่ายสนับสนุนการสอน



นางสาวมณัสวี มรกต
ครู ฝ่ายสนับสนุนการสอน



นางณปภัช เทพดนตรี
ครู ฝ่ายสนับสนุนการสอน



นางสาววรวรรณ หลิมวุฒิกุล
ครู ฝ่ายสนับสนุนการสอน





นางสาวสาวิณี ปานกลาย
ครูอัตราจ้าง สำนักงานโครงการห้องเรียนพิเศษ



นางพรพิมล เอกวรรณัง
ครูอัตราจ้าง สำนักงานโครงการห้องเรียนพิเศษ



นางสาวสมฤทัย คุ้มเพชร
ครูอัตราจ้าง สำนักงานโครงการห้องเรียนพิเศษ



นางสาวธนัชพร ศรีเมือง
ครูอัตราจ้าง สำนักงานโครงการห้องเรียนพิเศษ



นายจตุพร จุ้ยนคร
ครูอัตราจ้าง สำนักงานโครงการห้องเรียนพิเศษ



FABIAN AKMAN
ครูอัตราจ้าง สำนักงานโครงการห้องเรียนพิเศษ



Ryam Sherman Spencer
ครูอัตราจ้าง สำนักงานโครงการห้องเรียนพิเศษ



Precious L. Villamak
ครูอัตราจ้าง สำนักงานโครงการห้องเรียนพิเศษ



T.John Cuttan
ครูอัตราจ้าง สำนักงานโครงการห้องเรียนพิเศษ



นายจตุรงค์ จันต๊ะนาเขต
ครูอัตราจ้าง ภาษาไทย



นางสาวรัฐกาญจน์ ประชาเชษฐ์
ครูอัตราจ้าง วิทยาศาสตร์



นายอาซูวัน ดาโอ๊ะ
ครูอัตราจ้าง สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



HARRY LESTER JACKSON
ครูอัตราจ้าง ภาษาต่างประเทศ



นางสาวจุฑาธิปศ์ ศักดิ์วิวัฒน์
ครูอัตราจ้าง ภาษาต่างประเทศ



นางสาวกนกรัตน์ พรหมเดช
ครูอัตราจ้าง ภาษาต่างประเทศ



นางสาวธิดา ดำช่วย
ครูอัตราจ้าง ภาษาต่างประเทศ



นางสาวปทุมมา ใจสวย
ครูอัตราจ้าง ภาษาต่างประเทศ



นางสาวนพวรรณ ทิพย์สมบัติ
ครูอัตราจ้าง ภาษาต่างประเทศ



JAMES MUIR MCNAIR WILSON
ครูอัตราจ้าง ภาษาต่างประเทศ



GIVA MARJORRIE
ครูอัตราจ้าง ภาษาต่างประเทศ



Wang Jinyan
ครูอัตราจ้าง ภาษาต่างประเทศ



LI MENGJING
ครูอัตราจ้าง ภาษาต่างประเทศ



GUO MENGJIE
ครูอัตราจ้าง ภาษาต่างประเทศ



WANG YU
ครูอัตราจ้าง ภาษาต่างประเทศ



นางสาวภารดี ตั้งประดิษฐ์
ครูอัตราจ้าง ภาษาต่างประเทศ





นายกระจ่าง สุขเอมโอฐ
ลูกจ้างประจำ บริการ



นายสมชาย มหาแก้ว
ลูกจ้างประจำ บริการ



นายเสน่ห์ กันน้อย
ลูกจ้างประจำ พนักงานขับรถ





อณัศยา จินตกานนท์
เจ้าหน้าที่ งานหลักสูตร



อาพร บุระคำ
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



ชไมพร เลาหเรณู
เจ้าหน้าที่ งานสารบรรณ



กมลรัตน์ มาทวิรัตน์
เจ้าหน้าที่ งานสารบรรณ



นางสาวนุชจรีย์ พรมเพชร
เจ้าหน้าที่ งานสารบรรณ



พรพรรณ ทองคำ
เจ้าหน้าที่ งานสารบรรณ



จรุงพันธ์ เจริญลาภ
เจ้าหน้าที่ งานโสตทัศศึกษา



ปัณฑิตา ลือฤทธิ์
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุและครุภัณฑ์





นางสาวภัทรศิริ อินทรโยธา
ลูกจ้างชั่วคราว งานสารบรรณ



นางสาวพรรณธิญา ไชยทอง
ลูกจ้างชั่วคราว งานสารบรรณ



นางสาวพัณธิตรา สายพัทลุง
ลูกจ้างชั่วคราว งานสารบรรณ



นายรุ่งโรจน์ พรหมเมศร
ลูกจ้างชั่วคราว งานทะเบียน



นางสาวนุชจรีย์ สิทธิ์ภักดี
ลูกจ้างชั่วคราว งานการเงิน



นางกนกวรรณ นวลศรี
ลูกจ้างชั่วคราว งานการเงิน



นายวันชัย มณีเรืองแสง
ลูกจ้างชั่วคราว งานยานพาหนะ



นางสาวมาลี ศรีตั้ง
ลูกจ้างชั่วคราว รักษาความสะอาด



ครรชิต ทองคำแท้
ลูกจ้างชั่วคราว รักษาความปลอดภัย



นายสมพงษ์ ภัยสุริยา
ลูกจ้างชั่วคราว รักษาความปลอดภัย



นายสมบัติ พวงดอกไม้
ลูกจ้างชั่วคราว รักษาความปลอดภัย



นางสาวกุลนินตรา ไชยชาญยุทธ์
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



สมพิศ ทนหมัด
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



สุพรรณี ศรีสุพรรณ
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



ยุพา พลสุวรรณ
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



จรัสศรี ขาวปากช่อง
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



มยุรี แจ้งอรุณ
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



ยุพดี แย้มมีศรี
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



โสภิญ จามพัฒน์
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



นิลยา เมืองอุดม
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



นายตรีเนตร ผลพฤกษา
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



นางสาวอรชณา ดิสโร
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



นางสาวสุธาสินี เรืององอาจ
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



บุญยัง เรืองเดช
ลูกจ้างชั่วคราว พนักงานขับรถ



นางสาวสุชาวลี พูนเนียม
ลูกจ้างชั่วคราว งานโครงการEP.



น้ำหวาน เพ็งสร้อย
ลูกจ้างชั่วคราว ภาษาต่างประเทศ