ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ชาย
52

• หญิง
144

รวม
196


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
47

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
81

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
4

• มัธยมศึกษาตอนต้น
2

• ไม่ระบุ
61


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• กลุ่มบริหารงานวิชาการ
2

• กลุ่มบริหารงานทั่วไป
1

• กลุ่มบริหารงานกิจการนักเรียน
1

• กลุ่มบริหารงานงบประมาณและแผนงาน
1

• สำนักงานโครงการห้องเรียนพิเศษ
15

• กลุ่มบริหารงานบุคคล
1

• ระดับชั้น ม.1
1

• ระดับชั้น ม.2
1

• ระดับชั้น ม.3
1

• ระดับชั้น ม.4
1

• ระดับชั้น ม.5
1

• ระดับชั้น ม.6
1

• ภาษาไทย
16

• คณิตศาสตร์
19

• วิทยาศาสตร์
20

• สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
15

• ศิลปะ
7

• การงานอาชีพและเทคโนโลยี
16

• ภาษาต่างประเทศ
35

• สุขศึกษาและพลศึกษา
6

• กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
1

• ฝ่ายสนับสนุนการสอน
6

• งานหลักสูตร
5

• งานบุคลากร
5

• งานสารบรรณ
12

• งานครูที่ปรึกษา
4

• งานปกครอง
15

• งานวัดผล
5

• งานประกันคุณภาพ
3

• งานรูดบัตร
2

• งานประชาสัมพันธ์
1

• งานทะเบียน
10

• งานวิจัยเพื่อพัฒนาคุณภาพการศึกษา
5

• งานการเงิน
5

• งานยานพาหนะ
1

• งานอนามัยโรงเรียน
2

• งานโสตทัศศึกษา
3

• งานแนะแนว
1

• ห้องปฎิบัติการวิทยาศาสตร์
1

• รักษาความสะอาด
2

• รักษาความปลอดภัย
3

• บริการ
14

• พนักงานขับรถ
2

• งานพัสดุและครุภัณฑ์
3

• งานโครงการพว.
1

• งานโครงการEP.
2

• ภาษาต่างประเทศ
1

• ผู้ดูแลระบบหลัก
5

ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด


นางนพมาศ เพราพันธ์
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





นางวันจันทร์ บุญเกิด
รองผู้อำนวยการ กลุ่มบริหารงานทั่วไป





นางอรพินท์ มุจลินทร์
หัวหน้า กลุ่มบริหารงานวิชาการ



นางวันทนา มั่นเกษม
หัวหน้า กลุ่มบริหารงานกิจการนักเรียน



นายชัยวัฒน์ จันทร์อ่อน
หัวหน้า กลุ่มบริหารงานงบประมาณและแผนงาน



นางจุฑารัตน์ จันทร์อ่อน
หัวหน้า กลุ่มบริหารงานบุคคล





นางเสมอ แสงวิลัย
ผู้ช่วยหัวหน้า กลุ่มบริหารงานวิชาการ





นางจีรนันธ์ เจริญสม
หัวหน้าระดับชั้น ระดับชั้น ม.1



นางณหทัย ใยฤทธิ์
หัวหน้าระดับชั้น ระดับชั้น ม.2



นายจักรพงษ์ จำเดิม
หัวหน้าระดับชั้น ระดับชั้น ม.3



นางสาวพจนีย์ เคยสนิท
หัวหน้าระดับชั้น ระดับชั้น ม.4



นางบุปผา แสงอรุณ
หัวหน้าระดับชั้น ระดับชั้น ม.5



นางสาวมยุรี มรกต
หัวหน้าระดับชั้น ระดับชั้น ม.6





นางวิภัทรณา พรหมมิตร
หัวหน้ากลุ่มสาระ ภาษาไทย



นางสาวลดารัตน์ สงวรรณา
หัวหน้ากลุ่มสาระ คณิตศาสตร์



นายวุฒิพล รัตนพร
หัวหน้ากลุ่มสาระ วิทยาศาสตร์



นายพรชัย กล้วยแดง
หัวหน้ากลุ่มสาระ สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นายวรภาส อุตรธรรม
หัวหน้ากลุ่มสาระ ศิลปะ



นางกรกนก หนูแย้ม
หัวหน้ากลุ่มสาระ การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นายยศธรกานต์ แพรสมบูรณ์
หัวหน้ากลุ่มสาระ ภาษาต่างประเทศ



นายพีรพันธุ์ หนูแย้ม
หัวหน้ากลุ่มสาระ สุขศึกษาและพลศึกษา





นางธัญมาส ตันเสถียร
ครู ภาษาไทย



นางศิรภัสสร พิณวานิช
ครู ภาษาไทย



นางสาวพรรณคณา มณฑิราช
ครู ภาษาไทย



นางสุคันธร มณฑิราช
ครู ภาษาไทย



นางรัชดา ศรีกิ้ม
ครู ภาษาไทย



นายอภิชาติ เมืองมูล
ครู ภาษาไทย



นางสาวรักษ์สุดา หอมเชื่อม
ครู ภาษาไทย



นางสาวภัจณภัทร บัวพา
ครู ภาษาไทย



นางสาวอนุธิดา พงษ์สมยศ
ครู ภาษาไทย



นางสาวพรสุดา สิงห์สุวรรณ
ครู ภาษาไทย



นางสาวธีราพร นุ้ยสุข
ครู ภาษาไทย



นางสาวจริยา ชนะพล
ครู ภาษาไทย



นางสาวจิราวรรณ จันทร์ทอง
ครู ภาษาไทย



นายถวิล สมภูเวียง
ครู คณิตศาสตร์



นางอรทัย ยังสวัสดิ์
ครู คณิตศาสตร์



นายสมศักดิ์ โสตถิฤทธิ์
ครู คณิตศาสตร์



นางสาววนิดา ผลพฤกษา
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวสุดารัตน์ มนต์นิมิตร
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวพรชนก ช่วยสุข
ครู คณิตศาสตร์



นายธรรมนูญ สุดรอด
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวเบญจมาศ คงตระกูล
ครู คณิตศาสตร์



นางสาววรรณี เริงศักดิ์
ครู คณิตศาสตร์



นางนิลวรรณ นิลยกานนท์
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวนฤมล ขุนไกร
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวบงกชรัตน์ มาลี
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวรัชฎาภรณ์ โชติอิ่มอุดม
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวสิณาภรณ์ แท่นศิลา
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวอรณัชชา ชาญเชาว์
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวกรแก้ว อินทรมงคล
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวชิดชนก เสือดารา
ครู คณิตศาสตร์



นางสาววรัญญา ปราบพล
ครู คณิตศาสตร์



นางพะโยม กิจพัฒนาสมบัติ
ครู วิทยาศาสตร์



นางจันทรา พันธ์เจริญ
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวพัชรี ลิ้มสุวรรณ
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวกรวรรณ งามสม
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวพรศิริ ทองแก้ว
ครู วิทยาศาสตร์



นายเจริญวิทย์ ชะดารัตน์
ครู วิทยาศาสตร์



นางกนกธร รัศมี
ครู วิทยาศาสตร์



นายณัฐพงษ์ ปานนิน
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวปฏิการ นาครอด
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาววิรังรอง ทองเทพ
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวธีรวดี หังสเนตร
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวจุฑาดา ชุมเกษียน
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวกอบทอง พรรณทองคำ
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวรัตยา ยังผ่อง
ครู วิทยาศาสตร์



นายศรายุทธ ชาญนคร
ครู วิทยาศาสตร์



นางรุจิรา ทองคำ
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวภัทรา นิลเพ็ชร
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางรัตนา เลขพลการ
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางพัชลี ภูริชนพิทักษ์
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวเกสร กอฟัก
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวอนุธิดา อุสมา
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นายกฤษฎา วิสัยรัตน์
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางธารารัตน์ กาศกระโทก
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวสาทินี คงนวล
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวลลิดา สถิตย์
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นายภูวดล วิริยะ
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวปิยวรรณ บุนนาค
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นายรัชชานนท์ เกษมสุข
ครู ศิลปะ



นายนิธิศ สันสยะ
ครู ศิลปะ



นางสาวจิตรการ ศิริวรรณ
ครู ศิลปะ



นายอนุสรณ์ แสนสุข
ครู ศิลปะ



นางสาวกัญนภัสภ์ เกิดรอด
ครู ศิลปะ



นางทัศนีย์ ไชยมงคล
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นายบำรุง นุชรังค์
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นายพิทักษ์ เทพมณี
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสุคนธ์ กาฬจันโท
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวฉวีวรรณ จันทร์ชู
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสุนันทา อนิลบล
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวฝันรัก ลิ้มวัฒนา
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นายทวีศักดิ์ ละอองคม
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางกมลรัตน์ หังสเนตร
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวปริศนา คุ้มไพรัน
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นายสุรศักดิ์ ทิพย์พิมล
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวพิชญาภา ถัมพาพงษ์
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวจุฑาพร เอมสะอาด
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางวรรณิภา เมืองแก้ว
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางรัตยา สมภูเวียง
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางเพ็ญศรี อุชุภาพ
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางจิระพันธ์ ดันสูงเนิน
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวณิธินันท์ ปัทมาวิไล
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางเมธาวี เทพมณี
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวจุฑารัศม์ บุญศิริ
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวญาณิศา เพ็งนวน
ครู ภาษาต่างประเทศ



นายศราวุฒิ ทิพย์พิมล
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางปริณา ดาวษาวะ
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวนันทวรรณ แวงเลิศ
ครู ภาษาต่างประเทศ



นายสฤษธิ์ชัย มากเสม
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวขนิษฐา ศรีวิเศษ
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวจิรัฐิติกาล แก้วละเอียด
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวรชาดา สมเขาใหญ่
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวสุชานาฏ แสงเสน
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางอารีพร ภู่ผกาพันธุ์พงษ์
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวธันย์ชนก เลิศลอย
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวฐิติกานต์ บัวจันทร์
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวสุชานันท์ แสงตะวัน
ครู ภาษาต่างประเทศ



นายปุณยวัจน์ คงภักดี
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาววรัญญู เพชรหนู
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวอุทัยรัตน์ สุบรรณ์
ครู สุขศึกษาและพลศึกษา



นายมะยาดี ดาบู
ครู สุขศึกษาและพลศึกษา



นายปรเมษฐ ทองศรีเทพ
ครู สุขศึกษาและพลศึกษา



นายภวรัญชน์ เหมือนทอง
ครู สุขศึกษาและพลศึกษา



นางสุภาพร จันวิลัย
ครู ฝ่ายสนับสนุนการสอน



นางสาวมณัสวี มรกต
ครู ฝ่ายสนับสนุนการสอน



นางสาวปาริชาติ แสงมณี
ครู ฝ่ายสนับสนุนการสอน



นางณปภัช เทพดนตรี
ครู ฝ่ายสนับสนุนการสอน



นางสาววรวรรณ หลิมวุฒิกุล
ครู ฝ่ายสนับสนุนการสอน





RICKY EUGENE LEMONS
ครูอัตราจ้าง สำนักงานโครงการห้องเรียนพิเศษ



JEFFERY MICHAEL VEGA
ครูอัตราจ้าง สำนักงานโครงการห้องเรียนพิเศษ



นางสาวสาวิณี ปานกลาย
ครูอัตราจ้าง สำนักงานโครงการห้องเรียนพิเศษ



THEONE THEODOROU
ครูอัตราจ้าง สำนักงานโครงการห้องเรียนพิเศษ



นางสาวสมฤทัย คุ้มเพชร
ครูอัตราจ้าง สำนักงานโครงการห้องเรียนพิเศษ



รวิสุต นิลสังข์
ครูอัตราจ้าง สำนักงานโครงการห้องเรียนพิเศษ



นางสาวอารีรัตน์ ครุฑยักษ์
ครูอัตราจ้าง สำนักงานโครงการห้องเรียนพิเศษ



นางสาวสุภาวดี ปรีชาชน
ครูอัตราจ้าง สำนักงานโครงการห้องเรียนพิเศษ



Ryam Sherman Spencer
ครูอัตราจ้าง สำนักงานโครงการห้องเรียนพิเศษ



Precious L. Villamak
ครูอัตราจ้าง สำนักงานโครงการห้องเรียนพิเศษ



MA Cristina Abio
ครูอัตราจ้าง สำนักงานโครงการห้องเรียนพิเศษ



Krishia Atillo
ครูอัตราจ้าง สำนักงานโครงการห้องเรียนพิเศษ



Olivia Smith
ครูอัตราจ้าง สำนักงานโครงการห้องเรียนพิเศษ



Rizza Perez
ครูอัตราจ้าง สำนักงานโครงการห้องเรียนพิเศษ



SAHAKYAN SHUSHANIK
ครูอัตราจ้าง สำนักงานโครงการห้องเรียนพิเศษ



นายจตุรงค์ จันต๊ะนาเขต
ครูอัตราจ้าง ภาษาไทย



นายอาซูวัน ดาโอ๊ะ
ครูอัตราจ้าง สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวธิดา ดำช่วย
ครูอัตราจ้าง ภาษาต่างประเทศ



นางสาวกุณฑลี แซ่อุ๋ย
ครูอัตราจ้าง ภาษาต่างประเทศ



นายศักดิ์สิทธิ์ หยกสกุล
ครูอัตราจ้าง ภาษาต่างประเทศ



นางสาวรุจิรา ปิ่นทอง
ครูอัตราจ้าง ภาษาต่างประเทศ



นางสาวนพวรรณ ทิพย์สมบัติ
ครูอัตราจ้าง ภาษาต่างประเทศ



นางสาวเบญจพร สุทธิบูรณ์
ครูอัตราจ้าง ภาษาต่างประเทศ



GIVA MARJORRIE
ครูอัตราจ้าง ภาษาต่างประเทศ



Juan Paolo A.Zayco
ครูอัตราจ้าง ภาษาต่างประเทศ



Wang Yu
ครูอัตราจ้าง ภาษาต่างประเทศ



Fu Shuaiwen
ครูอัตราจ้าง ภาษาต่างประเทศ



Liu Linlin
ครูอัตราจ้าง ภาษาต่างประเทศ



Marthinus Johannes Nel
ครูอัตราจ้าง ภาษาต่างประเทศ





นายกระจ่าง สุขเอมโอฐ
ลูกจ้างประจำ บริการ



นายสมชาย มหาแก้ว
ลูกจ้างประจำ บริการ



นายเสน่ห์ กันน้อย
ลูกจ้างประจำ พนักงานขับรถ





อณัศยา จินตกานนท์
เจ้าหน้าที่ งานหลักสูตร



อาพร บุระคำ
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



กมลรัตน์ มาทวิรัตน์
เจ้าหน้าที่ งานสารบรรณ



นางสาวนุชจรีย์ พรมเพชร
เจ้าหน้าที่ งานสารบรรณ



พรพรรณ ทองคำ
เจ้าหน้าที่ งานสารบรรณ



นางสาวสุชาดา แซ่โค้ว
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา



ปัณฑิตา ลือฤทธิ์
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุและครุภัณฑ์





นางสาวภัทรศิริ อินทรโยธา
ลูกจ้างชั่วคราว งานสารบรรณ



นางสาวศิรินา ทศถารัง
ลูกจ้างชั่วคราว งานสารบรรณ



นางสาวพรรณธิญา ไชยทอง
ลูกจ้างชั่วคราว งานสารบรรณ



นายรุ่งโรจน์ พรหมเมศร
ลูกจ้างชั่วคราว งานทะเบียน



นางสาวกชพร โคนาดำ
ลูกจ้างชั่วคราว งานการเงิน



นางสาวชลธิชา ขุนสวัสดิ์
ลูกจ้างชั่วคราว งานการเงิน



นายวันชัย มณีเรืองแสง
ลูกจ้างชั่วคราว งานยานพาหนะ



นายณัฐวัตร โยมา
ลูกจ้างชั่วคราว งานโสตทัศศึกษา



นายภาณุวัฒน์ มรกต
ลูกจ้างชั่วคราว ห้องปฎิบัติการวิทยาศาสตร์



นางโสพี พลรักดี
ลูกจ้างชั่วคราว รักษาความสะอาด



นางสาวมาลี ศรีตั้ง
ลูกจ้างชั่วคราว รักษาความสะอาด



ครรชิต ทองคำแท้
ลูกจ้างชั่วคราว รักษาความปลอดภัย



นายสมพงษ์ ภัยสุริยา
ลูกจ้างชั่วคราว รักษาความปลอดภัย



นายสมบัติ พวงดอกไม้
ลูกจ้างชั่วคราว รักษาความปลอดภัย



นางสาวกุลนินตรา ไชยชาญยุทธ์
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



จรัสศรี ขาวปากช่อง
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



มยุรี แจ้งอรุณ
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



ยุพดี แย้มมีศรี
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



โสภิญ จามพัฒน์
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



นิลยา เมืองอุดม
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



สมพิศ ทนหมัด
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



สุพรรณี ศรีสุพรรณ
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



ยุพา พลสุวรรณ
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



นายตรีเนตร ผลพฤกษา
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



นางสาวอรชณา ดิสโร
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



นางสาวสุธาสินี เรืององอาจ
ลูกจ้างชั่วคราว บริการ



บุญยัง เรืองเดช
ลูกจ้างชั่วคราว พนักงานขับรถ



นางสาวจุฑารัตน์ นาคคลี่
ลูกจ้างชั่วคราว งานโครงการEP.



นางสาวพิมพ์ภัช ภู่ทอง ฤทธิ์เดช
ลูกจ้างชั่วคราว ภาษาต่างประเทศ